| แรงสั่น | 300กก |
|---|---|
| ความถี่ | 5~3500เฮิร์ต |
| วัสดุตาราง | อลูมิเนียมสลัด |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| การทดสอบการสั่นสะเทือน | ไซน์และสุ่ม |
| บังคับ | 2000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอนแนวตั้ง |
| การใช้งาน | อะไหล่รถ |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5กก |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงสั่น | 30000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง แนวนอน |
| แอปพลิเคชัน | อะไหล่รถยนต์ |
| การย้าย | 51 มม |
| ขนาดตาราง | 1000*1000มม |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | สามแกน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL STD 810G |
| การย้าย | ไซน์และการกระจัดขนาดใหญ่แบบสุ่ม |
| sine force | 3000N~150000N |
|---|---|
| dimension | 730*550*650mm L*W*H or customized |
| table size | 300*300mm |
| application | Auto Parts |
| power | AC380V,3 phase 5 lines |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
|---|---|
| มาตรฐาน | UL 1642 |
| พลัง | AC380V,3เฟส5เส้น |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอนแนวตั้ง |
| การใช้งาน | แบตเตอรี่, อะไหล่รถยนต์ |
| การใช้งาน | ห้องปฏิบัติการและอุตสาหกรรม |
|---|---|
| แรงสั่น | 20000N |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้ง + แนวนอน |
| vibration force | 6000N |
|---|---|
| Vibration direction | Vertical & Horizontal |
| moving coil weight | 6.5kg |
| displacement | 25mm |
| max. acceleration | 100g |
| แรงสั่น | 6000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5กก |
| การย้าย | 25มม |
| max. สูงสุด acceleration การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงสั่น | 30KN |
|---|---|
| การใช้งาน | แบตเตอรี่, อะไหล่รถยนต์ |
| มาตรฐานการทดสอบ | มาตรฐาน MIL-STD |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การทดสอบ | ไซน์สุ่มช็อต |