| แรงสั่นสะเทือน | 6000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | บรรจุุภัณฑ์ |
| การเร่งความเร็ว | 100ก |
| การกระจัด | 25มม |
| คอนโทรลเลอร์ | เวนโซ่ |
| กองทัพไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 m / s |
| การกำจัด | 65mm |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| กำลังโหลด | 500KG |
| ช่วงความถี่ | 5Hz ถึง 3500Hz |
|---|---|
| สูงสุด การเร่งความเร็ว | 1,000 ม./วินาที2 |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
| การเคลื่อนที่ของแรงกระแทก | 25 มม. |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| แรงสั่น | 3000N |
|---|---|
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| มาตรฐาน | มาตรฐาน UN38.3 |
| ประเภท | อิเล็กทรอมแกนติก |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | X,Y,Z สามแกน |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน X,Y,Z |
| การเร่งความเร็ว | 1 บาท |
| หน่วยงาน | 1 ช่อง |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรมยานยนต์ |
| แรงสั่นสะเทือน | 6000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง+แนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| มาตรฐานทดสอบ | มาตรฐาน ISTA ASTM |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| แรงสั่นสะเทือน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |