| แรงสั่นสะเทือน | ที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | Asli |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| อำนาจ | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงสั่น | 6KN |
|---|---|
| ความถี่ | 5-3500hz |
| การย้าย | 51 มม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| มาตรฐานการทดสอบ | ISO 16750-03, IEC 60068-2 |
| บังคับ | 600N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| การใช้งาน | ผลิตภัณฑ์อิเล็กทรอนิกส์ |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5กก |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300กก |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300 กก. |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| มาตรฐานการทดสอบ | มาตรฐาน iec 60068 |
| ความเร็ว | 2.0 ม./วินาที |
| การย้าย | 100มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| Max. แม็กซ์ Speed ความเร็ว | 1.8 m / s |
|---|---|
| ขดลวดเคลื่อนที่ | 3.5 ~ 90 กก |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน X, Y, Z |
| ใบสมัคร | LED, แบตเตอรี่, อะไหล่รถยนต์ |
| อำนาจ | AC380V, 3 เฟส 5 เส้น (หรือกำหนดเอง) |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
|---|---|
| ความถี่ | 5~3000เฮิร์ต |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| คอนโทรลเลอร์ | เวนโซ-820 |
| การใช้งาน | LED, ชิ้นส่วนรถยนต์ |
| แรงสั่น | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ขนาดตาราง | ปรับแต่ง |
| มาตรฐาน | ISO 16750 |
| การใช้งาน | แบตเตอรี่รถยนต์ไฟฟ้า |
| การทดสอบ | ไซน์และสุ่ม |
| ชื่อสินค้า | เครื่องเขย่าไฟฟ้า |
|---|---|
| การใช้งาน | กลาโหม, การบินและอวกาศ, ชิ้นส่วนรถยนต์, บอร์ด PCB, อิเล็กทรอนิกส์ |
| การกระจัด | 51 มม |
| ช่วงความถี่ | 3Hz ถึง 2,000 Hz |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |