| ความจุสูงสุด | 270KG |
|---|---|
| อัตราเร่งสูงสุด | 100 กรัม |
| ชื่อสินค้า | เครื่องเขย่าไฟฟ้า |
| การย้าย | 51 มม |
| การใช้งาน | กลาโหม, การบินและอวกาศ, ชิ้นส่วนรถยนต์, บอร์ด PCB, อิเล็กทรอนิกส์ |
| แรงสั่นสะเทือน | 1,000kgf(10,000N) |
|---|---|
| โหลดสูงสุด | 270KG |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ช่วงความถี่ | 3Hz ถึง 2,000 Hz |
| การใช้งาน | กลาโหม, การบินและอวกาศ, ชิ้นส่วนรถยนต์, บอร์ด PCB, อิเล็กทรอนิกส์ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องเขย่าไฟฟ้า |
|---|---|
| การใช้งาน | กลาโหม, การบินและอวกาศ, ชิ้นส่วนรถยนต์, บอร์ด PCB, อิเล็กทรอนิกส์ |
| การกระจัด | 51 มม |
| ช่วงความถี่ | 3Hz ถึง 2,000 Hz |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| โวลเตชั่น | 380V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| เซ็นเซอร์ความเร่ง | 2 ชิ้น |
| สี | สีฟ้า |
| ประเภท | ตารางการสั่นสะเทือน |
| พลัง | 750W |
| ความเร็วสูงสุด | 2.5 เมตร/วินาที |
|---|---|
| แรงสูงสุด | 2,000 นิวตัน |
| ขนาดโต๊ะ | 300 มม. X 300 มม |
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 70 เดซิเบล |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z การสั่นสะเทือน |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| ความถี่ | 3~2800เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 2000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | สามแกน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความต้านทานแรงกระแทก | อุปกรณ์แยกแรงกระแทก |
| การย้าย | ไซน์และการกระจัดขนาดใหญ่แบบสุ่ม |
| แรงสูงสุด | 2,000 นิวตัน |
|---|---|
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 70 เดซิเบล |
| ความจุน้ำหนักบรรทุก | 50 กก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด | 1,000 มม. X 1,000 มม. X 1,000 มม |
| แรงสั่น | 30KN |
|---|---|
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| มาตรฐานการทดสอบ | มอก.60068-2-64 |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การทดสอบ | ช็อก |